LaunaflokkurByrjunarlaunEftir 1 árEftir 3 árEftir 5 ár
Launaflokkur 4331.735333.549335.391337.261
Launaflokkur 5333.549335.391337.261339.158
Launaflokkur 6335.391337.261339.158341.084
Launaflokkur 7337.261339.158341.084343.131
Launaflokkur 8339.158341.084343.131345.237
Launaflokkur 9341.084343.131345.237347.376
Launaflokkur 10343.131345.237347.376349.546
Launaflokkur 11345.237347.376349.546351.749
Launaflokkur 12347.376349.546351.749353.985
Launaflokkur 13349.546351.749353.985356.255
Launaflokkur 14351.749353.985356.255358.560
Launaflokkur 15353.985356.255358.560360.898
Launaflokkur 16356.255358.560360.898363.272
Launaflokkur 17358.560360.898363.272365.680
Launaflokkur 18360.898363.272365.680368.125
Launaflokkur 19363.272365.680368.125370.608
Launaflokkur 20365.680368.125370.608373.127
Launaflokkur 21368.125370.608373.127375.684
Launaflokkur 22370.608373.127375.684378.279
Launaflokkur 23373.127375.684378.279380.914
Launaflokkur 24375.684378.279380.914383.588
Kauptaxtar SGS og SA
Ein.
100 %
Ein.
Ein.
kr.
kr.
+
kr.
kr.
kr.
kr.
kr.
kr.
kr.
kr.
Smellið á ör til að opna Launamaður Launagreiðandi
Lögbundinn lífeyrissjóður 0 kr. 0 kr.
Iðgjald launþega
%
0 kr.
Mótframlag launagreiðanda
%
0 kr.
Endurhæfingarsjóður
%
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
Séreignarsparnaður 0 kr. 0 kr.
Iðgjald launþega
%
0 kr.
Mótframlag launagreiðanda
%
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
Tryggingargjald 0 kr.
Almennt tryggingargjald
%
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
%
0 kr.
Stéttarfélag
0 kr. 0 kr.
Félagsgjöld
%
0 kr.
Sjúkrasjóður
%
0 kr.
Orlofssjóður
%
0 kr.
Fræðslusjóður
%
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
Orlof 0 kr.
%
0 kr.
%
0 kr.
%
0 kr.
%
0 kr.
%
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
Tekjuskattur og útsvar 0 kr.
Þrep 1
%
0 kr.
Þrep 2
%
0 kr.
Þrep 3
%
0 kr.
%
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
Persónuafsláttur 0 kr.
Persónuafsláttur þinn
%
0 kr.
Persónuafsláttur maka
%
0 kr.
Ónýttur persónuafsláttur
kr.
0 kr.
Ónýttur persónuafsláttur maka
kr.
0 kr.
Launamaður 0 kr.
Launagreiðandi 0 kr.
Samtals: 0 kr 0 kr

Allir útreikningar eru með fyrirvara um mögulegar reiknivillur. Hægt er að hafa samband við sgs@sgs.is með fyrirspurnir og athugasemdir.

Hafa Samband

Samfélagsmiðlar